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Huduma zinazotolewa na PPAA
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MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

UTANGULIZI WA MAMLAKA YA RUFANI YA
ZABUNI ZA UMMA (PPAA)

Mamlaka ya Rufaa ni chombo huru kilichoanzishwa chini Kifungu 112 cha Sheria ya Ununuzi wa
Umma Na. 10 ya 2023. Lengo kuu la Mamlaka ya Rufani ni kuhakikisha migogoro ya ununuzi wa
umma inatatuliwa kwa haki, uwazi, uwajibikaji na kwa muda mfupi.

MAJUKUMU YA MAMLAKA YA RUFANI

Mamlaka ya Rufani ina majukumu yafuatayo:

v Kupokea, kusikiliza, na kutoa maamuzi ya malalamiko au migogoro dhidi ya Taasisi Nunuzi
ambapo mkataba wa ununuzi au uondoleaji mali tayari umeanza kutekelezwa.

v Kupokea, kusikiliza, na kutoa maamuzi ya rufaa zinazotokana na maamuzi ya kiutawala
yaliyofanywa na Afisa Masuuli katika mchakato wa ununuzi

v Kupokea, kusikiliza, kutoa maamuzi ya rufaa zinazohusiana na kufungiwa kwa wazabuni
kushiriki katika michakato ya ununuzi ya umma uliofanywa na PPRA.

HUDUMA ZETU

Mamlaka ya Rufaa hutoa huduma zifuatazo. Kwa kila huduma,
maelezo yafuatayo yanatolewa:

& Uamuzi juu ya rufaa zinazotokana na mchakato wa ununuzi wa umma.

« Uamuzi juu ya rufaa zinazotokana na kufungiwa kushiriki katika michakato
ya ununuzi wa umma.

& Uamuzi juu ya malalamiko yanayotokana na kushindwa kwa Afisa Masuuli
kutoa uamuzi ndani ya muda uliowekwa.

« Uamuzi juu ya malalamiko baada ya mkataba wa ununuzi kuanza
kutekelezwa.

& Uamuzi juu ya maombi ya kuongezewa muda wa kuwasilisha rufaa nje
ya muda uliowekwa.

& Uamuzi juu ya maombi ya utekelezaji wa amri ya Mamlaka.
& Uamuazi juu ya maombi ya kufuta uamuzi uliotolewa bila kusikiliza upande mwingine (Ex Parte).

&~ Uamuzi juu ya maombi ya kurejesha rufaa.

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati”
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UAMUZI WA RUFAA DHIDI YA el e
MAAMUZI YA AFISA MASUULI PEAA

Maelezo:

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya rufaa iliyowasilishwa na mzabuni ambaye hajaridhishwa na
uamuzi wa Afisa Masuuli.

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni ambaye:
&  Aliwasilisha malalamiko kwa Afisa Masuuli; na
«  Hajaridhishwa na uamuzi uliotolewa.

Nyaraka Zinazohitajika:

& Fomu ya Rufaa Na.l
& Nakala ya uamuzi wa Afisa Masuuli
& Nyaraka za ushahidi zinazounga mkono rufaa

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

Rufaa inapaswa kuwasilishwa ndani ya siku tano (5) za kazi tangu tarehe ya kupokea uamuzi
wa Afisa Masuuli.

( )

Ada: Muda wa Huduma: Namna ya Kuwasilisha Maombi:

TZS 500,000/= Siku 40 > Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

I (

MCHAKATO:
Kufwasilisha Taasisi nunuzi uMcahp;:‘i]%:; Usikilizwaji wa Maandalizi Kutolewa kwa
:;I:;:: zake ™ | kutoamajibu I wa shauri ™ | shaui ™| vavamezi uamuzi
P =, .o ool . one .
aa Wajibu wa Mwombaji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:
& Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.lkatika Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
mfumo wa NeST. uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
/) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika. maombi ya mapitio ya kimahakama katika
« Kulipa ada ya huduma iliyowekwa. Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

barua@ppaa.go.tz

WWwWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” q
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UAMUZI WA RUFAA ZINAZOTOKANA ' 1%
NA KUFUNGIWA KWA WAZABUNI PPAA

Maelezo:

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya rufaa iliyowasilishwa na mzabuni ambaye hajaridhishwa na
uamuzi wa kufungiwa kushiriki katika michakato ya ununuzi wa umma uliotolewa na Mamlaka ya
Kudhibiti Ununuzi wa Umma ( PPRA ).

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni aliyefungiwa na Mamlaka ya Kudhibiti Ununuzi wa Umma (PPRA) na hajaridhishwa na
uamuzi huo.

Nyaraka Zinazohitajika:

& Fomu ya Rufaa Na.l ) Utetezi uliowasilishwa kwa Mamlaka(PPRA)
& Taarifa ya kufungiwa (Debarment Notice) kama upo.
@ Uamuzi wa kufungiwa

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

Rufaa inapaswa kuwasilishwa ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu kupokea uamuzi wa kufungiwa.

Ada: Muda wa Huduma: Namna ya Kuwasilisha Maombi:

TZS 500,000/= Siku 40 > Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

- J
MCHAKATO:
Kuwasilisha Mapitio na .
PPRA kutoa ; Usikilizwaji wa Maandalizi Kutolewa kwa
el B T g o e R E e g
P =y oo ee . . one .
aa Wajibu wa Mwombaji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:
& Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.lkatika Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
mfumo wa NeST. uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika. maombi ya mapitio ya kimahakama katika
) Kulipa ada ya huduma iliyowekwa. Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

barua@ppaa.go.tz

WWwWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 5



UAMUZI JUU YA MALALAMIKO & 2
YATOKANAYO NA AFISA

MASUULI KUSHINDWA KUTOA
UAMUZINDANI YA MUDA

Maelezo:

Efficient and Fair Appeals Dispensation

PPAA

MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya malalamiko yanayotokana na kushindwa kwa Afisa Masuuli kutoa
uamuzi ndani ya muda uliowekwa.

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni aliyewasilisha malalamiko kwa Afisa Masuuli na hakupokea majibu ndani ya muda wa
siku 5 za kazi.

Nyaraka Zinazohitajika:

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

& Fomu ya Malalamiko Na.1

« Nakala ya malalamiko yaliyowasilishwa kwa Afisa Masuuli

Ndani ya siku tano (5) za kazi tangu siku ambayo Afisa Masuuli alipaswa kutoa uamuzi wake.

-

Ada: Muda wa Huduma:

TZS 500,000/= Siku 40

Namna ya Kuwasilisha Maombi:

> Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

MCHAKATO:

Kuwasilisha Taasisi Nunuzi Mapitio na
rufaa na - K toell mayibu - uchambuzi
nyaraka zake u ! wa shauri

&8 Wajibu wa Mwombaiji:

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

) Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.lkatika
mfumo wa NeST.

) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika.

) Kulipa ada ya huduma iliyowekwa.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA),

-

Usikilizwaji wa
Shauri

Maandalizi
ya Uamuzi

Kutolewa kwa

-> .
uamuzi

é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:

Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
maombi ya mapitio ya kimahakama katika
Mahakama Kuu ya Tanzania.

+255 743 505 505

barua@ppaa.go.tz

WWwWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 6



UAMUZI JUU YA MALALAMIKO BAADA

@(’w\«\mr Aer,
A

YA MKATABA WA UNUNUZI KUANZA

KUTEKELEZWA

Maelezo:
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MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

Huduma ya kushughulikia malalamiko pale ambapo mkataba wa ununuzi umeanza kutekelezwa.

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni aliyeshiriki katika mchakato wa ununuzi wa umma ambaye hakupokea notisi ya kusudio la kutoa
tuzo na akafahamu kuwa mkataba wa ununuzi umeanza kutekelezwa.

Nyaraka Zinazohitajika:

& Fomu ya Rufaa Na.l
& Nyaraka za ushahidi zinazounga mkono rufaa

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

Malalamiko yawasilishwe ndani ya siku 5 tangu mzabuni afahamu utekelezaji wa mkataba.

Ada: Muda wa Huduma:

TZS 500,000/= Siku 40

-

Namna ya Kuwasilisha Maombi:

> Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

MCHAKATO:

Kuwasilisha Taasisi N : Mapitio na = e Maandalizi
rufaa na -> ka?sm Hll;uu iy uchambuzi il U5|k|||.zwaj| wa IR aLaJn alizi Kutole\.rva kwa
nyaraka zake utoa majibu wa shauri Shauri ya Uamuzi uamuzi

pur=T, oo ee, o ope o

aa Wajibu wa Mwombaji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:

) Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.lkatika
mfumo wa NeST.

) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika.

) Kulipa ada ya huduma iliyowekwa.

Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
maombi ya mapitio ya kimahakama katika
Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,

MAWASILIANO
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

barua@ppaa.go.tz

WWwWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 7
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UAMUZI WA MAOMBI YA KUONGEZEWA \¥.1. %
MUDA WA KUWASILISHA RUFAA PEAA

Maelezo:

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya maombi ya kuongezewa muda wa kuwasilisha rufaa nje ya muda
iwapo mzabuni alishindwa kuwasilisha rufaa yake kwa mujibu wa sheria.

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni ambaye:
«  Aliwasilisha malalamiko kwa Afisa Masuuli.
&)  Hakuweza kuwasilisha rufaa ndani ya muda wa kisheria.
&  Ana sababu za msingi zinazoeleweka kisheria za kuchelewa.

Nyaraka Zinazohitajika:

&~ Fomu ya maombi Fomu Na. 2 & Uamuzi wa Afisa Masuuli
& Nakala ya Malalamiko kwa Afisa Masuuli & Ushahidi unaoeleza sababu ya kuchelewa

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

Maombi yanapaswa kuwasilishwa ndani ya siku tano (5) za kazi tangu tarehe ambayo alipaswa
kuwasilisha Rufaa.

p
Ada: Muda wa Huduma: Namna ya Kuwasilisha Maombi:

TZS1,000,000/= Siku 40 > Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST — CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

MCHAKATO:

Kuwasilisha Y. . Mapitio na L i
rufaa na Taasisi Nunuzi o, eHanbzi L, Usikilizwaji wa Maandalizi Kutolewa kwa
nyaraka zake kutoa majibu wa shauri Shauri ya Uamuzi uamuzi
pr =y .o ee, . oxe .
aa Wajibu wa Mwombaji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:
& Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.lkatika Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
mfumo wa NeST. uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
& Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika. maombi ya mapitio ya kimahakama katika
) Kulipa ada ya huduma iliyowekwa. Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505
KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO ) barua@ppaa.go.tz
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania, WWW.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati”
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UAMUZI WA MAOMBI YA AW
KUKAZIA HUKUMU PEAA

Maelezo:

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya maombi ya kukazia hukumu yaliyowasilishwa na Mzabuni/Taasisi
nunuzi kutokana na kutokutekelezwa kwa uamuzi uliotolewa na Mamlaka ya Rufani.

Nani Anaweza Kuomba?

&)  Taasisi Nunuzi
&  Mzabuni

Nyaraka Zinazohitajika:

&) PPAA fomu Na. 11 &) Uthibitisho wa kutotekelezwa kwa amri hiyo
& Nakala ya amri au hukumu (decree/order)

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

Maombi yanapaswa kuwasilishwa baada ya siku kumi na nne (14) kutoka tarehe ya uamuzi.

Ada: Muda wa Huduma: Namna ya Kuwasilisha Maombi:

TZS1,000,000/= Siku 40 > Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)

> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

-

MCHAKATO:

Kuwasilisha Mapitio na

i Usikilizwaji wa Maandalizi Kutol K
ek et | > | e v | > | owakne
&8 Wajibu wa Mwombaiji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:
& Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.11 katika Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
mfumo wa NeST. uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika. maombi ya mapitio ya kimahakama katika
« Kulipa ada ya huduma iliyowekwa. Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO barua@ppaa.go.tz

ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania, WWW.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati”
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UAMUZI MAOMBI YA KUFUTA UAMUZI
ULIOTOLEWA KWA KUSIKILIZA SHAURI \® | @
UPANDE MMOJA PPAA

MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

Maelezo:

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya maombi yaliyowasilishwa na taasisi nunuzi ya kufuta uamuzi
uliotelewa kwa kusikilizwa shauri upande mmoja (Ex parte decision).

Nani Anaweza Kuomba?

Taasisi nunuzi ambayo ililalamikiwa katika rufaa na kushindwa kuwasilisa majibu ya rufaa au kufika katika
usikilizwaji wa shauri na Mamlaka kutoa uamuzi uliosikilizwa upande mmoja.

Nyaraka Zinazohitajika:

& Fomu ya maombi Fomu Na. 8 & Uamuzi wa Afisa Masuuli
& Nakala ya Malalamiko kwa Afisa Masuuli &) Ushahidi unaoeleza sababu ya kushindwa

Muda wa Kuwasilisha Rufaa: kufika katika usikilizwaji wa shauri

Maombi yanapaswa kuwasilishwa ndani ya siku tano (5) kutoka tarehe ambayo uamuzi uliwasilishwa kwake.

Muda wa Huduma: Namna ya Kuwasilisha Maombi:

TZS1,500,000/= Siku 40 > Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST - CAMM)
> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

. J
MCHAKATO:
Kuwasilisha T I Mapitio na -
Taasisi Nunuzi i Usikilizwaiji wa Maandalizi Kutolewa kwa
:;/?raa:aa zake g kutoa majibu > :,jv(;hsa:;zl:in > Shauri ya Uamuzi g uamuzi
a 3 -.. . eg e 0
aa Wajibu wa Mwombaiji: é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:
&) Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.8 katika Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
mfumo wa NeST. uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
&) Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika. maombi ya mapitio ya kimahakama katika
& Kulipa ada ya huduma iliyowekwa. Mahakama Kuu ya Tanzania.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505
KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO barua@ppaa.go.tz
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

WWwWWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 10



UAMUZI WA MAOMBI YA
KUREJESHA RUFAA

Maelezo:
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Efficient and Fair Appeals Dispensation

PEPAA

MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

Huduma hii inalenga kutoa uamuzi juu ya maombi ya kuongezewa muda wa kuwasilisha rufaa nje ya muda
iwapo mzabuni alishindwa kuwasilisha rufaa yake kwa mujibu wa sheria.

Nani Anaweza Kuomba?

Mzabuni ambaye:

& Aliwasilisha malalamiko kwa Afisa Masuuli.

& Hakuweza kuwasilisha rufaa ndani ya muda wa kisheria.

& Ana sababu za msingi zinazoeleweka kisheria za kuchelewa.

Nyaraka Zinazohitajika:

& Fomu ya maombi Fomu Na. 2
& Nakala ya Malalamiko kwa Afisa Masuuli

Muda wa Kuwasilisha Rufaa:

& Uamuzi wa Afisa Masuuli
&) Ushahidi unaoeleza sababu ya kuchelewa

Maombi yanapaswa kuwasilishwa ndani ya siku tano (5) za kazi tangu tarehe ambayo alipaswa kuwasilisha

Rufaa.

p
Muda wa Huduma:

TZ$1,000,000/= Siku 40

-

Namna ya Kuwasilisha Maombi:

> Mfumo wa Kielektroniki wa (NeST — CAMM)
> Ofisi za PPAA - Dodoma
> Barua pepe Rasmi

MCHAKATO:

Kuwasilisha TaasiNuRUL Mapitio na
rufaa na - Kut = l.j.bUZ' - uchambuzi
nyaraka zake utoa majibu wa shauri

Usikilizwaji wa

> Shauri ya Uamuzi uamuzi

Maandalizi Kutolewa kwa

-

&8 Wajibu wa Mwombaiji:

&) Kujaza kikamilifu Fomu ya PPAA Na.2 katika
mfumo wa NeST.

& Kuambatisha nyaraka zote zinazohitajika.

&) Kulipa ada ya huduma iliyowekwa.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA),

é Haki ya Mapitio ya Kimahakama:

Mtu yeyote ambaye hajaridhishwa na
uamuzi wa PPAA anaweza kuwasilisha
maombi ya mapitio ya kimahakama katika
Mahakama Kuu ya Tanzania.

+255 743 505 505

KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO barua@ppaa.go.tz
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

WWwWw.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 1
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MAMLAKA YA RUFANI YA ZABUNI ZA UMMA

MUHIMU
Zingatia muda uliowekwa wa kuwasilisha malalamiko, rufaa au maombi kwa Mamlaka ya Rufani
Mamlaka ya Rufani haishughulikii malalamiko yanayotokana na utekelezaji wa mkataba.

HATUA ZA KUCHUKUA

Kwa maelezo zaidi au kuwasilisha rufaa, tafadhali tembelea tovuti yetu au wasiliana nasi moja kwa moja.
Tupo tayari kukuhudumia na kuhakikisha mchakato wa ununuzi wa umma wenye haki, uwajibikaji na uwazi.

HITIMISHO

Kipeperushi hiki kinatoa muhtasari wa Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), Majukumu yake,

na huduma inazotoa chini ya Sheria ya Ununuzi wa Umma Na. 10 ya mwaka 2023. Tumejizatiti kuhakikisha
haki, uwazi na uwajibikaji katika utatuzi wa migogoro ya ununuzi wa umma. Wasiliana nasi kwa maelezo
zaidi na mwongozo.

Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma (PPAA), +255 743 505 505
KWA MAELEZO / 5 Mkandarasi Place, 58 Mtaa wa Lusinde,
MAWASILIANO barua@ppaa.go.tz
ZAIDI S.L.P 1385, Dodoma, Tanzania,

www.ppaa.go.tz

“Utatuzi wa migogoro kwa haki na wakati” 12
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